1-truck-axle-nut-socket6pt-jtc-8468145
Lê Thị Thanh Hương 0979898586
1" DR x 6PT.
Total length: 68mm, 6 PT, Depth: 40mm
SIZE:145mm
Tags: Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(6PT) JTC-8468145, 1" Truck axle nut socket(6PT) JTC-8468145,