o-cam-dai-oc-truc-xe-tai-3-48pt-jtc-6481190
Ổ cắm đai ốc trục xe tải 3/4"(8PT) JTC-6481190
Lê Thị Thanh Hương 0979898586
3/4"DR x 8PT.
Tổng chiều dài:81mm, 8 PT, Độ sâu: 45mm.
KÍCH thước:190mm