o-cam-dai-oc-truc-xe-tai-3-46pt-jtc-6470145
Ổ cắm đai ốc trục xe tải 3/4"(6PT) JTC-6470145
Lê Thị Thanh Hương 0979898586
3/4"DR x 6PT.
Tổng chiều dài:70mm, 8 PT, Độ sâu: 40mm.
KÍCH thước:145mm