o-cam-dai-oc-truc-xe-tai-18pt-jtc-8481180
Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(8PT) JTC-8481180
Lê Thị Thanh Hương 0979898586
1"DR x 8PT.
Tổng chiều dài: 81mm, 8 PT, Độ sâu: 45mm.
KÍCH THƯỚC: 180mm
Tags: JTC-Taiwan Đài Loan, Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(8PT) JTC-8481180, 1" Truck axle nut socket(8PT) JTC-8481180, JTC-8481180,