o-cam-dai-oc-truc-xe-tai-18pt-jtc-8481150
Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(8PT) JTC-8481150
Lê Thị Thanh Hương 0979898586
1"DR x 8PT.
Tổng chiều dài: 81mm, 8 PT, Độ sâu: 45mm.
KÍCH THƯỚC: 150mm
TT Tên file Kiểu file Download
Gửi đi
Bình luận thành công!
JTC Auto Tools
Năm 1986, JTC giới thiệu TOTA CLAMP cho các cửa hàng bán thân xe.
Cảm ơn bạn đã chọn JTC làm công cụ và thiết bị ưa thích của mình.
Tags: JTC-Taiwan Đài Loan, JTC-8481150, Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(8PT) JTC-8481150, 1" Truck axle nut socket(8PT) JTC-8481150,