o-cam-dai-oc-truc-xe-tai-18pt-jtc-8481145
Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(8PT) JTC-8481145
Lê Thị Thanh Hương 0979898586
1"DR x 8PT.
Tổng chiều dài: 81mm, 8 PT, Độ sâu: 45mm.
KÍCH THƯỚC: 145mm
Tags: JTC-Taiwan Đài Loan, Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(8PT) JTC-8481145, 1" Truck axle nut socket(8PT) JTC-8481145, JTC-8481145,