o-cam-dai-oc-truc-xe-tai-16pt-jtc-8468155
Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(6PT) JTC-8468155
Lê Thị Thanh Hương 0979898586
1"DR x 6PT.
Tổng chiều dài: 68mm, 6 PT, Độ sâu: 40mm.
KÍCH THƯỚC:155mm
Tags: JTC-Taiwan Đài Loan, JTC-8468155, Ổ cắm đai ốc trục xe tải 1"(6PT) JTC-8468155, 1" Truck axle nut socket(6PT) JTC-8468155,